Diễn đàn bong99

Bong99.com

You are not logged in.

#1 2020-09-13 15:05:07

CathrynVit
Member
From: Great Britain, Camelsdale
Registered: 2020-09-13

dark_dragons :)) Đang buồn ngủ

Thành viên                             mr_nhox_shock                                                                                                                                                                         Hoạt động cuối:    11/9/20 lúc 16:15       Tham gia ngày:    31/10/08    Bài viết:    1,160    Đã được thích:    454        Điểm thành tích:    83                                               Đang theo dõi     14.
MrBinBin.
darkmega31.
darkpro_?.
darklord1812.
[Gemini].
Hayama Akito.

Xem tất cả                           Người theo dõi     16

crazyman1212.
nhockute1234.
darkpro_?.
devil_91.
darkmega31.
THINHRAZOR21428.

Xem tất cả                                                  Nơi ở:    Đâu
Nghề nghiệp:    Không có                              Chia sẻ trang này

Tweet                                                                                                             mr_nhox_shock.
Phó quản lĩnh , đến từ  Đâu.
mr_nhox_shock được nhìn thấy lần cuối:                    Đang xem diễn đàn  Thư Giãn Express  - Bản Tin Cuối Ngày,          11/9/20 lúc 16:15                             Tin nhắn hồ sơ.
Hoạt động gần đây.
Các bài đăng.
Thông tin.
Hoursea      pokemon black 2 việt hóa: http://forum.gamevn.com/threads/nds-pokemon-black-2-viet-hoa.1316004/                    8/11/16.
mr_nhox_shock   Thanks bạn, mà dạo này mình bận quá, có thời gian mình sẽ chơi.
9/11/16.

[R]ainy™      Crk lúc nào cũng ở post 1 mà cậu

phần Medicine ấy smile                    10/3/12.

Dark_dragons      Thôi dẹp cái cậu dở hơi kia đi

ngủ đi chú em.
Anh cũng ngủ thôi, xong mớ tài liệu rồi.
11/1/12.
dark_dragons      smile)  Đang buồn ngủ, lười đọc mấy bản nghị quyết Chính phủ cho ngày mai học, xong vụ này tỉnh cả người smile)                    11/1/12.
thienhagiet2      à ko sao smile.
4/8/11.
[Gemini]      ta chưa khóa cái topic đó lại là may rồi neutral Còn đòi stick nữa neutral Cái đó stick lên cho thiên hạ nó vào câu bài àh neutral                    26/7/11.
[Gemini]      để làm gì                       :-/                    26/7/11.
dark_dragons      Ừ ừ.
^^.
29/6/11.
Semla      Ủa , vậy là nó đẹp giống hệt mấy tấm ảnh  trong  Topic cậu Post luôn hả , Thank nhé big_smile , tưởng nó chỉ đẹp được cái khung cảnh big_smile                    16/6/11.
Semla      Bạn ơi cho mình Xin mấy cái ảnh  trong  game của KOFXIII big_smile                    16/6/11.
unholy fire      Sorry nha, máy tui yếu quá ko test được mấy tuyệt chiêu  trong  Kof XIII, cảm phiền nha.
sad                    16/6/11.
Đao kiếm vô tình      ê nhok sao cứ ẩn nick hoài vậy, k thik chat với chị à                    26/2/11.
Đao kiếm vô tình      sai rồi hí hí,tui tưởng ông biết tui là ai chứ hihihi,bị lừa nha                    11/12/10.
Đao kiếm vô tình      đố biết ta là ai.
7/12/10.
lpbaoduy      à uhm tk bạn lần sau mình sẽ k lập pic nữa smile                    30/9/10.

Hisashi Mitsui      Đã add nick rồi nhé

Năm 4 rồi cũng ko chơi nhiều như  trước .
Khi nào rảnh thì làm vài ván cũng đc big_smile                    28/9/10.
dark_dragons      Ê, tớ send nhầm địa chỉ.
Bỏ qua đi nhé, đừng chú ý đến phiền phức.
smile)                    24/8/10.
dark_dragons      Àh, mình nhầm một chổ.

Cái chổ biểu thức (2) phải là:  [ a = 0 | [ a = 1  Trình độ toán mình gà

không dám chắc nhé.
big_smile                    24/8/10.

Dark_dragons      Với đề bài trên mà kêu chứng minh phản chứng là đã giúp đỡ rồi đấy

smile)  Giả sử: a^2 > a <=> [ a > 1 với a > 0 => a > 1 | [ a < 1 với a < 0 => a < 0 Đặt cả phép biến đổi trên là (1)  Giả sử: a^2 = a <=> a = 0 (2)  Từ (1) và (2) => a > a^2 <=> 0 < a < 1                    24/8/10.
darkmega31      smoking bomb!!.
move.
Move.
Move.
tak tak tak tak tak tak tak                    20/5/10.

Trang 1 của 6 trang           1           2     3     4     5          6       Tiếp >

Đang tải.
Xem.
Đang tải.
Xem.
Giới thiệu.
Nghề nghiệp:  Không  có                                          Vô danh                           Tương tác.

Nội dung:                 Tìm tất cả nội dung bởi mr_nhox_shock
Tìm tất cả chủ đề bởi mr_nhox_shock

Thành viên                             mr_nhox_shock.
Được gửi bởi thành viên:                                 Mới hơn ngày:                                                                                                                 Giao diện    vB 3.x -  Fixed .
Lên&nbspđầu&nbsptrang.

Board footer