Diễn đàn bong99

Bong99.com

You are not logged in.

#1 2020-09-07 19:24:58

DeangeloQu
Member
Registered: 2020-09-07

@khanhtoan.nguyen Tới lui hiện tại 2 cỏng à

Âm thanhThông tin & Sự kiệnTư vấn & Thảo luận     Em là sinh viên cho em hỏi lựa Hub bai nhiêu cổng là hợp lý tiết kiệm túi tiền.
Ti2k35 phút     Nhận thông báo      Em là sinh viên cho em hỏi lựa Hub bai nhiêu cổng là hợp lý tiết kiệm túi tiền.
Báo xấu     audio       5 Bình luận        khanhtoan.nguyenCAO CẤP  Bình thường bạn dùng bao nhiêu cổng thì mua bấy nhiêu cổng là tiết kiệm nhất.
Còn muốn chắc ăn thì cứ mua loại nào càng nhiều cổng càng tốt để lỡ cần thì có mà dùng.
Ti2kĐẠI BÀNG            khanhtoan.nguyen đã nói:       ↑           Bình thường bạn dùng bao nhiêu cổng thì mua bấy nhiêu cổng là tiết kiệm nhất.
Còn muốn chắc ăn thì cứ mua loại nào càng nhiều cổng càng tốt để lỡ cần thì có mà dùng.
@khanhtoan.nguyen  Tới lui hiện tại 2 cỏng à.
Cỏng máy chiếu thuyết trình.
Vs cỏng usb                  VIP 26 phút  Có cái macbook mà em trai kiếm đủ chuyện để khoe 96 lần từ qua đến nay haha          hemiloVIP            caffeinezzZ đã nói:       ↑           Có cái macbook mà em trai kiếm đủ chuyện để khoe 96 lần từ qua đến nay haha         kỹ tính quá rõ khổ mà!!!.
caffeinezzZ          VIP 21 phút            hemilo đã nói:       ↑           kỹ tính quá rõ khổ mà!!!.
@hemilo  Khổ thiệt hà!!.
Cá nhân    Hi bạn.

Board footer