Diễn đàn bong99

Bong99.com

You are not logged in.

#1 2020-09-06 06:23:14

gfkxyembermw
Member
Registered: 2020-08-19

Nếu vẫn còn bị nóng máy thì bác Reset (cài đặt) lại máy

Mình xài 11 promax.
Lên beta 7 dc mấy ngày qua, trước đó cho tới beta 6 thì pin mình xài cũng dc 2   visa đi nước ngoài Bình luận: 4     Nhận thông báo    Mình xài 11 promax.
Lên beta 7 dc mấy ngày qua, trước đó cho tới beta 6 thì pin mình xài cũng dc 2 ngày xạc 1 lần.
Từ lúc lên beta 7 thì cứ mở máy lên là rất nóng và pin chỉ xài dc khoản 8h là phải xạc lại.
Không biết có hư hại gì máy ko nhưng thấy nóng cái tay rất khó chịu????.
Có cách nào ko mấy pro??.
Báo xấu              4 Bình luận        cuongbk12TÍCH CỰC  Bác dùng thêm mấy ngày nữa xem sao.
Nếu vẫn còn bị nóng máy thì bác Reset (cài đặt) lại máy.
Chọn dòng 1 hoặc 2 sẽ hết bị nóng máy.
Mình cũng pro max.
Sài từ beta 5 đến beta 7 thấy rất ok.
Sóc-Nhím        Sóc-NhímĐẠI BÀNG            cuongbk12 đã nói:       ↑           Bác dùng thêm mấy ngày nữa xem sao.
Nếu vẫn còn bị nóng máy thì bác Reset (cài đặt) lại máy.
Chọn dòng 1 hoặc 2 sẽ hết bị nóng máy.
Mình cũng pro max.
Sài từ beta 5 đến beta 7 thấy rất ok.
@cuongbk12  Bạn xài không chơi game được 1 ngày không ah    bynight85           bynight85ĐẠI BÀNG            Sóc-Nhím đã nói:       ↑           Bạn xài không chơi game được 1 ngày không ah       @Sóc-Nhím  không chơi game, nghe nhạc, youtube thì 1 ngày bình thường    Sóc-Nhím                 bynight85ĐẠI BÀNG  13.7 thì cứ khoảng 36-39 độ, còn 14 cũng cỡ trên 40 từ lúc bắt đầu cầm máy, game 10p nghỉ 44-46 độ, chưa test lâu hơn, sợ hỏng.
.còn để không thì bao lạnh hahahaha    hoangphamduc                        Cá nhân    Hi bạn.

+ 219      + 87      + 80      + 78  ĐẠI BÀNG Đại_Ca_Quẳng  209  bài đăng   + 75

Board footer