Diễn đàn bong99

Bong99.com

You are not logged in.

#1 2020-09-13 07:35:45

AbbasJuito
Member
From: Virgin Islands
Registered: 2020-09-13

Cảm nhận của em như sau: - Nếu bác hay nghe nhạc trẻ

Âm thanhThông tin & Sự kiệnTư vấn & Thảo luận   Tư vấn loa  Xiaomi  bluetooth computer   Joey92 năm  Bình luận: 12     Nhận thông báo              Đã có bác nào dùng cặp loa Xiaomi bluetooth cho máy tính này chưa tư vấn giúp em với ạ.

Thống số chi tiết khác:  Chất liệu: Nhôm

Model: XMYN04YM.
Công suất: 12W x 2.
Hỗ trợ định dạng: A2DP, HFP, AAC, APTX, AVRCP.
Bluetooth: V4.2.
Kết nối: Cáp Audio, Bluetooth.
Kênh: 2.0 Stereo.
Hỗ trợ micro phone: có.
Trở kháng: 4Ω.
Nguồn: 12V-2.5A.
Cảm ơn các bác.
3 thích    Chia sẻ  Báo xấu   Lưu Di Dân , NguyenVanViet95 , AmbitiousMan  thích nội dung này      Tags: audioxiaomiloa xiaomi    12 Bình luận   Đăng nhập một phát.

Tha hồ bình luận (^ 3^)      thiện nátĐẠI BÀNG 2 năm  giá 1.1 củ

dùng 2.0 thì nghe nhạc bình thường thôi chứ ông này đọc mấy chuẩn kia toàn vấp váp nghe ko đậm đà - dùng thử xong cho luôn rồi dùng edifer còn hay hơn    AmbitiousMan  thích nội dung này        Joey9ĐẠI BÀNG 2 năm            thiện nát đã nói:       ↑           giá 1.1 củ , dùng 2.0 thì nghe nhạc bình thường thôi chứ ông này đọc mấy chuẩn kia toàn vấp váp nghe ko đậm đà - dùng thử xong cho luôn rồi dùng edifer còn hay hơn       @thiện nát  Em so sánh thì các tầm giá tương đương ko loại nào ghi rõ chuẩn dùng của loa, cũng như có loại ko ghi gì (các hãng logitech, edifire.
Bác tư vấn xem tầm giá này có con nào hơn để em tham khảo mua với                   Thinhkk0Trứng 2 năm  Nghe nhạc thì 2.0 đã đủ rồi còn gì, vì nhạc cũng chỉ tới 2.0 2.1 thôi.
Thấy loa này có tính năng hay, đẹp mà chưa dùng  không  biết âm thế nào.
Joey9  thích nội dung này        Joey9ĐẠI BÀNG 2 năm            Thinhkk0 đã nói:       ↑           Nghe nhạc thì 2.0 đã đủ rồi còn gì, vì nhạc cũng chỉ tới 2.0 2.1 thôi.
Thấy loa này có tính năng hay, đẹp mà chưa dùng  không  biết âm thế nào.
@Thinhkk0  Bác ở trên vào góp ý mà nhờ tư vấn cùng tầm giá có con nào hơn thì ko thấy phát biểu gì thêm.

smile))) Chưa dùng bao giờ mà phán "hơi quá bàn phím"

Em đã tham khảo các con  trong  cùng tầm giá ~1tr5, hiện đang định múc, nếu bác quan tâm thì tháng sau em sẽ chia sẻ trải nghiệm.

Em đang định mua bên TCS giá có 1tr5

khá ngon trong tầm giá.
????              hugo vietnam ĐẠI BÀNG 1 năm            Joey9 đã nói:       ↑           Bác ở trên vào góp ý mà nhờ tư vấn cùng tầm giá có con nào hơn thì ko thấy phát biểu gì thêm.
smile))) Chưa dùng bao giờ mà phán "hơi quá bàn phím".
Em đã tham khảo các con  trong  cùng tầm giá ~1tr5, hiện đang định múc, nếu bác quan tâm thì tháng sau em sẽ chia sẻ trải nghiệm.
Em đang định mua bên TCS giá có 1tr5, khá ngon  trong  tầm giá.

????        @Joey9  Chia sẽ được chưa bồ
Joey9ĐẠI BÀNG 1 năm            hugovietnam đã nói:       ↑           Chia sẽ được chưa bồ

@hugo vietnam   Sorry bác, quên xừ mất vụ review, loa đã dùng được 4 tháng.
Cảm nhận của em như sau: - Nếu bác hay nghe nhạc trẻ, cần Bass mạnh ngon thì loa này  không  phải dành cho bác ???? sad sad  - Còn nếu nghe nhạc trầm kiểu Bolero nhạc trữ tình thì rất là ngon nhé.

???????? ????  - Nói chung em hay nghe nhạc trẻ nên hơi hối hận khi mua bộ loa này

sad  - Bluetooth thì ngon, chuyển đổi từ dây sang chế độ Bluetooth dễ dàng nhưng ko biết bản em lỗi hay như thế nào - mà chỉ kết nối đc với đt Samsung, Ipad thì tịt nhé.
- Thiết kế thì đẹp vỏ kim loại viền cắt vát kim cương có điều hơi nhỏ so với em nghĩ ban đầu, loa này có vẻ hướng dùng cho laptop dễ cầm theo di động.
Vì thế bên loa hơi nhẹ quá nên khi mở to hết cỡ hay bị dịch chuyển về phía sau     Nói chung với 1 ng hay nghe nhạc trẻ như em thì mua nhầm loại mất roài.
Thiết kế: 8,5/10     Chất lượng âm thanh: 7,5/10 (Gu em nhạc trẻ) Khuyến khích các bác nên nghe thử và cảm nhận trực tiếp vì ai em chắc cũng dễ tính.
Bài review chỉ mang tính chất đánh giá cá nhân của thanh niên ko chuyên về âm thanh nên có thể có nhiều sai sót.

Các bác thông cảm em chỉ đưa ra những gì em cảm nhận được
P/S: Đợt này Logitech có giảm giá mấy loa khá ngon
Các bác cũng nên cân nhắc nếu hay nghe nhạc trẻ

???? ???? ????                    tringuyenxp1603TÍCH CỰC 1 năm  Em vừa  search  thử em này.
Bác cho cảm nhận với ????          Joey9ĐẠI BÀNG 1 năm            tringuyenxp1603 đã nói:       ↑           Em vừa search thử em này.

Bác cho cảm nhận với ????       @tringuyenxp1603  Sorry bác

quên xừ mất vụ review, loa đã dùng được 4 tháng.
Cảm nhận của em như sau: - Nếu bác hay nghe nhạc trẻ, cần Bass mạnh ngon thì loa này không phải dành cho bác ???? sad sad  - Còn nếu nghe nhạc trầm kiểu Bolero nhạc trữ tình thì rất là ngon nhé.

???? ???? ????  - Nói chung em hay nghe nhạc trẻ nên hơi hối hận khi mua bộ loa này

sad  - Bluetooth thì ngon, chuyển đổi từ dây sang chế độ Bluetooth dễ dàng nhưng ko biết bản em lỗi hay như thế nào - mà chỉ kết nối đc với đt Samsung, Ipad thì tịt nhé.
- Thiết kế thì đẹp vỏ kim loại viền cắt vát kim cương có điều hơi nhỏ so với em nghĩ ban đầu, loa này có vẻ hướng dùng cho laptop dễ cầm theo di động.
Vì thế bên loa hơi nhẹ quá nên khi mở to hết cỡ hay bị dịch chuyển về phía sau     Nói chung với 1 ng hay nghe nhạc trẻ như em thì mua nhầm loại mất roài.
Thiết kế: 8,5/10     Chất lượng âm thanh: 7,5/10 (Gu em nhạc trẻ) Khuyến khích các bác nên nghe thử và cảm nhận trực tiếp vì ai em chắc cũng dễ tính.
Bài review chỉ mang tính chất đánh giá cá nhân của thanh niên ko chuyên về âm thanh nên có thể có nhiều sai sót.
Các bác thông cảm em chỉ đưa ra những gì em cảm nhận được.
P/S: Đợt này Logitech có giảm giá mấy loa khá ngon.
Các bác cũng nên cân nhắc nếu hay nghe nhạc trẻ.
???? ???? ????              tringuyenxp1603TÍCH CỰC 1 năm            Joey9 đã nói:       ↑           Sorry bác, quên xừ mất vụ review, loa đã dùng được 4 tháng.
Cảm nhận của em như sau: - Nếu bác hay nghe nhạc trẻ, cần Bass mạnh ngon thì loa này không phải dành cho bác ???? sad sad  - Còn nếu nghe nhạc trầm kiểu Bolero nhạc trữ tình thì rất là ngon nhé.
???????? ????  - Nói chung em hay nghe nhạc trẻ nên hơi hối hận khi mua bộ loa này.
Các bác thông cảm em chỉ đưa ra những gì em cảm nhận được.
P/S: Đợt này Logitech có giảm giá mấy loa khá ngon.
Các bác cũng nên cân nhắc nếu hay nghe nhạc trẻ.
???? ???? ????        @Joey9  Hihi thanks bác em mua dàn Logi Z607 rồi.
Đúng lúc nó giảm giá lun    Joey9  thích nội dung này                 kid13687ĐẠI BÀNG 9 tháng  Loa này nghe nhạc vàng ok không bác.
đang nhắm em này với logitech z337          Mr PrinceCAO CẤP 2 tháng            kid13687 đã nói:       ↑           Loa này nghe nhạc vàng ok không bác.
đang nhắm em này với logitech z337       @kid13687  mua chưa thím, mình xài con z337 thấy khá ok, bluetooth kết nối được 2 thiết bị cùng lúc, tính thêm dây nữa là 3, thím mở 3 nguồn nó trộn luôn 3 nguồn luôn nói chung là khoản kết nối thì không cần phải lo rồi ????                    NguyenDan.emailTrứng 19 phút  Cho mình hỏi, thời điểm hiện tại, mình cần mua loa này thì nơi nào còn bán ạ.
Mình hỏi tất cả các shop search được trên GG ko cửa hàng nào còn.
Đăng nhập một phát, tha hồ bình luận (^ 3^)          Cá nhân    Hi bạn.
Điểm Reward Store:   Tuổi Tinh tế:           Tải app Tinh tế.
Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích       Cộng đồng nổi bật.
iOS#ios    Android#android    macOS#macos    Windows#windows    Nokia#nokia    Sony Camera#sonycamera   Xem tất cả (70) Những anh em tích cực nhất.
+ 107  hemilo   + 70  Lê văn zyx   + 66  ĐẠI BÀNG Đại_Ca_Quẳng  273  bài đăng   + 60  crazysexycool1981   + 52  hoangsytai.

Board footer