Diễn đàn bong99

Bong99.com

You are not logged in.

#1 2020-09-06 11:04:28

odbzxcqdnkox
Member
Registered: 2020-08-20

bloodomen Anh lâu rồi không nhận outsource nữa em

Diễn đàn Game VN                                                                   bloodomen                                                                                                                                                                         Tham gia ngày:    13/3/03    Bài viết:    11,163    Đã được thích:    10,271        Điểm thành tích:    113                                                       2.
baoden2k5.
thanhtung08.
Giới tính:    Nam                   Nơi ở:    HCM                                                   Tweet                                                                                                             bloodomen.
Temet nosce  , Nam,  .

HCM              Thành viên BQT Moderator                             Tin nhắn hồ sơ

Hoạt động gần đây.
Các bài đăng.
Thông tin.

Đại ka thấy post nào Spoil game bấm report hô mình nhé

Không chơi nên cũng không chặn spoil hết được.
Khổ cái topic.
24/6/20                                                                          bloodomen thích bài này.
[Tatsumaru]      Phạm Minh Khanh Sn 91 cho ae tiện xưng hô Sdt 0384709355  Bác cho số có gì e gọi                    9/5/19.

Harmory      Ông add fb sdt tui zới 0937316315                    29/4/17
Bloodomen   Ko có xài fb ông ơi

thôi add sđt được rồi có gì tôi í ới~        2/5/17                                         Harmory thích bài này.
Harmory   Uhm ông định hỏi ông có bán con main bữa đem bh kg đó mà với lấy con asus 980 ti strix oc kg        2/5/17.
Alô alô.
Chào anh.

Em được bạn @Asakura_Yoh  (aka Khoa) giới thiệu anh là sư phụ

có thiết kế mỹ thuật Brochure concept các kiểu ấy.
Hông biết anh có nhận làm gói nhỏ lẻ hông.

Em đang có job Brochure + layout web

budget khoản 8-10tr ạh big_smile                    28/3/17.
bloodomen   Anh lâu rồi không nhận outsource nữa em, sorry em nhé ^^        28/3/17                                          thích bài này.
Dạ dạ big_smile        28/3/17.
boss007      cho mình xin 1 chân tham gia công chiếu phim SS với ạ                    4/8/16.
hungma147      Anh ơi, lịch bay của anh tuần tới như thế nào ạ.
27/7/16.

Bloodomen   Nếu được thì anh bay ra vào sáng/trưa thứ 7

27/7/16.

Bloody_roses      cho hỏi có phải hồi đó thím có chơi Ran online ko vậy

:3                    17/5/16.

Bachhoangson      Mình bạn trẻ từ box Bat vs Sup đây

Bác cho mình xin số đt, hôm tới gặp nhau liên lạc cho dễ, đa tạ.
26/4/16.
bloodomen   Sau khi book vé xong mình sẽ tạo group chat những ai đi rồi share sđt nhau trong đó:D        26/4/16.
bachhoangson   OK thanks bác.
26/4/16.
ZhaoHuo      tấm đó max res rồi, ko lên nổi 4k đâu :x                    23/1/16.
farrysquall      Vào Steam serch 2 từ: Triss và Wolf Gear bác nhé                    18/6/15                                                                          bloodomen thích bài này.

Max[SaD]      Cho mình xin FB bạn gái thằng đâm chết người được không ạ

15/5/15.
thangku14   cho mình xin luôn        16/5/15.
Asakura_Yoh      Add em đê, AsakuraVN                    15/4/15.

Bloodomen   Add vào đâu ?:|        15/4/15

canloimat12      bro ơi dow cái SweetFX trên tràng đó là nó chỉnh sẵn mình rồi đó hả vs cả cài như nào e dow về là 1 file .txt :6cool_surrender:                    4/12/13.
Nghiem      Hi.
Report: dahliavn1 http://forums.gamevn.com/showthread.php?943969-Legion-GameOver-server-Kahrun/page8 Nội dung: chửi tục và ko dấu.
Tks.
19/6/12.
PeterD      http://forums.gamevn.com/showthread.php?906692-TERA-Online-NA-EU Mod xem giúp , mình thật sự rất quan tâm và muốn thảo luận game Tera trong diễn đàn trên, đã đủ số Post yêu cầu mà sao không trả lời bài viết được, Acc mình có vấn đề gì sao.
hoặc nếu cần mình có thể Donate cho diễn đàn ngày 1 phát triển.
CỚ sao lại làm khó thành viên đến vậy.
26/2/12.
death_evil_91      sorry, để mình edit lại ^^.
cảm ơn mod đã góp ý.
thx nhiều.
big_smile                    6/9/11.
mrvietdung      Mob cho mình xin nick YM đi, mình hỏi cách add DLC cho DA2 ấy.
mình add hoài mà ko dc, bực mình wa.
16/3/11.
mod này có vẻ bí ẩn quá nhỉ.
:-.
9/3/11.
deltaXIX      Cậu dùng kính Amber-Blue ấy, ko bị mất màu như Red-Cyan, chỉ màu hơi hướng vàng nhạt thôi.
Tớ phá đảo game 1 lần rồi New Game lại chơi 3D thấy hay hơn lần đầu nhìu, cảm giác rất phấn khích và sống động.
Chơi thử đi rồi cùng anh em bàn luận.
27/2/11.
youdied84      ban oi có đăng ký chơi đc game loong ở gamigo ko ??.
nếu có chỉ mình cách đăng ký dùm mình đc ko ??.
bi cấm ip mất roi                    22/1/11.
1                2       Tiếp >.
Xem.
Xem.
Giới tính: Nam                                  Nơi ở: HCM                                                                                              Nội dung:                 Tìm tất cả nội dung bởi bloodomen.
Tìm tất cả chủ đề bởi bloodomen.
​.
Tên tài khoản hoặc địa chỉ Email:                 Bạn đã có tài khoản rồi.
Duy trì đăng nhập                                                              Diễn đàn Game VN                                                                   bloodomen.
Liên kết nhanh.
Liên kết nhanh.
Được gửi bởi thành viên:                                 Mới hơn ngày:.
Giao diện    vB 3.x - Fixed.
Lên&nbspđầu&nbsptrang.

Board footer