Diễn đàn bong99

Bong99.com

You are not logged in.

#1 2020-09-05 20:16:53

jnkypqmwzzbs
Member
From: United States, Polk
Registered: 2020-08-20

Anh Hoang VuĐẠI BÀNG Thích quá

Thông tin công nghệ     Talkshow 20:00 tối thứ 3 tuần sau (8/9): Gặp gỡ vlogger hàng không và du lịch từ Yêu Máy Bay   Bình luận: 10     Nhận thông báo                          Yêu Máy Bay là một trong số ít những kênh YouTube ưa thích của mình, kênh này chuyên về hàng không, trải nghiệm các chuyến bay, và trải nghiệm, kinh nghiệm du lịch.
Đợt talkshow này, mình mời được anh Trần Việt Phương, .

Nickname Travip - người sáng lập kênh Yêu Máy Bay - về giao lưu với anh em Tinh tế
Buổi talkshow này là dịp để anh em hiểu hơn về Travip

về nghề vlogger du lịch của anh nên anh em nào có câu hỏi gì thì hãy comment vào đây, mình tổng hợp rồi hỏi anh Travip nhé.
Link của kênh Yêu Máy Bay, anh em nhớ vào subscribe ủng hộ kênh nha: https://www.youtube.com/channel/UC6iYLWyzdYKMpnWbplhBrxg                  Yêu Máy Bay.
Vlog của YêuMáyBay.com, chương trình về hàng không và du lịch phát hàng ngày trên kênh YouTube Yêu Máy Bay và trang web www.yeumaybay.com.
Chương trình với n.

Youtube.com                     5 thích    Báo xấu   ndta13

caffeinezzZ , barrettroyal      youtubetalkshowvloggeryêu máy bay       10 Bình luận        barrettroyalVIP  Mình cũng yêu thích kênh Yêu Máy Bay, thường xuyên xem video, ông này ăn ngủ trên máy bay chắc nhiều hơn dưới đất.
VIP  Xem talkshow tặng balo đi du lịch điiii                 bEsTgAnKvNĐẠI BÀNG  mình là fan bự kênh này, coi từ lúc vài ngàn sub :v               VIP  Thích quá, được trao đổi với mấy anh em yêu Máy Bay rồi                Vien Chinh DKTĐẠI BÀNG  Mình bị say máy bay nhưng vẫn thích coi review máy bay.
Anh Hoang VuĐẠI BÀNG  Thích quá, .

E cũng là follower của a Travip
Đỗ Phú AnĐẠI BÀNG  Yêu kênh này từ hồi mới lập kênh (vài chục views/video) luôn cơ

Nhớ Thỏ Hoàng, Long với mọi người.
hut2012ĐẠI BÀNG  Hay quá.
Cũng follow a Travip ????                dienthoai_yeusim2012ĐẠI BÀNG  Mong Mod DuyLuan và Travip chia sẻ cách lên hạng và duy trì hạng thành viên của 1 số hãng hàng không trong/ngoài nước, tích điểm, dặm,.
hunglx212ĐẠI BÀNG  Mình chuẩn bị follow kênh này????                              Cá nhân    Hi bạn.

+ 219      + 87      + 80      + 78  ĐẠI BÀNG Đại_Ca_Quẳng  209  bài đăng   + 75

Board footer